เว็บไซต์ในประเทศ
   
+ Google
+ สมาคมว่ายน้ำแห่งประเทศไทย
+ Thaiswim.com
+ Thaipowerbike.com
 + Thaimtb.com
 + ganesh2011.com 
   
   
เว็บไซต์ต่างประเทศ
   
+ SwimNews.com
+ SwimmingWORLD
+ Swim2000
+ USA Swimming 
+ SwimNet
+ Swimming/Natation Canada 
+ SwimScotland  
+ SWIM Australia 
+ FINA  
+ Australian Swimming  
+ Swimming News 
+ Pacific Swimming  
+ Colorado Swimming 
 

Content on this page requires a newer version of Adobe Flash Player.

Get Adobe Flash player

โปรแกรมการแข่งขันปี 2561
ระเบียบการ   http://www.swimfanclub.com/2012/upfile/2018-2561/61-12-16/61-12-16-detail-I-love-dad.pdf
ใบสมัคร   http://www.swimfanclub.com/2012/upfile/2018-2561/61-12-16/61-12-16-app-tupatamee-open-extra-team.doc
แบบถ้วยรางวัล   http://www.swimfanclub.com/2012/upfile/2018-2561/61-12-16/trophy-4.4.jpg
แบบเหรียญรางวัล   http://www.swimfanclub.com/2012/upfile/2018-2561/61-12-16/coin-61-12-16.jpg 
    ให้ทีมผลัดพ่อลูก มาทำพิธีกราบคุณพ่อและถ่ายรูปหมู่ เวลา 7.30 น. **รับสมัคร 100 คู่เท่านั้น** 
    รับสมัครผลัดพ่อ+ลุก 100 คู่เท่านั้น และเริ่มแข่งขันผลัดพ่อ+ลูก เวลา 8.00 น.
รายชื่อผลัดพ่อ+ลูก-2   ** อัพเดทรายชื่อผลัดพ่อ+ลูก   วันที่ 29 พย.61**
ตรวจรายชื่อนักกีฬา   ** วันที่ 29 พย.61**

**ทีมที่ชำระเงินหลัง 15 พย.จะไม่ได้รับหมวก และโค้ชไม่ได้ลุ้นจับฉลากแจกทองค่ะ **

**ขยายเวลารับสมัครถึง 30 พย.61 ไม่ได้หมวกแต่มีสิทธิ์ลุ้นจับรางวัลจักรยานป้ายแดงจร้า**

**หากตรวจพบชื่อ-นามสกุลผิด หรือท่าแข่งขันหายไป ขอให้พิมพ์รายการแก้ไขใส่ไฟล์ word

แล้วส่งอีเมลกลับมาที่ swimfanclubthai@gmail.com ค่ะ

**A หมายถึง  ทีมผลัด

**B หมายถึง  นักกีฬากลุ่มโอเพ่น

**NT หมายถึง ท่าที่นักกีฬาลงแข่งขัน

เวปไซด์นี้ไม่รองรับระบบ IOS ของไอโฟน หากตรวจรายชื่อบนไอโฟน วดป.ปีเกิดนักกีฬาจะผิดทั้งหมด

แต่สามารถเปิดดูบนระบบแอนดรอย ของซัมซุง โน๊ตบุ๊ค และเครื่องพีซีทั่วไปได้ตามปกติ

ติดต่อเรื่องครูน้องไอดีไลน์ swimfanclub 086-304-2128 -ขอบคุณค่ะ

**ระหว่างวันที่ 21-28 พย.จะไม่สามารถติดต่อครูน้องทางโทรศัพท์ได้ ติดต่อทางไลน์ได้เท่านั้น ขอบคุณค่ะ**

  ทีมที่สมัครแล้วไม่ได้หมวก วัน-เวลาที่ชำระเงิน นักกีฬา
1 Discovery Swimming   5
2 มณีวัฒนา   23
3 Hyper Shark 16  พย.61 เวลา 18.17 1
       

 

**แจกหมวกว่ายน้ำ 500 ใบ สำหรับทีมที่สมัครและชำระเงินก่อน 15 พย.61**

  รายชื่อทุกทีม วัน-เวลาที่ชำระเงิน นักกีฬา
1 Belive Swimming Team 15 พย.61 เวลา 20.14 5
2 Black Bear Swim Team 15 พย.61 เวลา 9.09 6
3 Butterfly 14 พย.61 เวลา 15.19 13
4 Chu swimclub-1 2 พย.61 เวลา 9.05 11
5 Chu swimclub-2 9 พย.61 เวลา 12.19 2
6 Hua Hin Swimming 3 ตค.61 เวลา 16.22 1
7 Jack Swimming 14 พย.61 เวลา 19.01 12
8 K.sport club 14 พย.61 เวลา 10.32 4
9 Kru Tom Swim 15 พย.61 เวลา 21.56 8
10 PS Speed-ครูก้อย 12 พย.61 เวลา 22.59 11
11 PS Speed-ครูวุฒิ 12 พย.61 เวลา 9.37 12
12 S 11 14 พย.61 เวลา 8.38 18
13 Sea Horse 14 พย.61 เวลา 14.26 10
14 TLP Swimming 13 พย.61 +14 พย.61 6
15 Vision Swimming 15 พย.61 เวลา 18.22 1
16 กกท. 10 พย.61 เวลา 20.28 10
17 กรุงเทพคริสเตียน 5 พย.61 เวลา 7.50 1
18 การัญศึกษา 14 พย.61 เวลา 12.06 4
19 การัญศึกษา-ธัญลักษณ์ 15 พย.61 เวลา 17.04 1
20 จารุวัฒนานุกูล 15 พย.61 เวลา 6.42 33
21 จุดประกายทีม 14 พย.61 เวลา 13.42 7
22 ช่างอากาศอำรุง 14 พย.61 เวลา 20.06 3
23 เซนต์คาเบรียล-เนติวัฒน์ 26 กย.61 เวลา 13.22 1
24 ถนอมพิศวิทยา 13 พย.61 เวลา 8.38 22
25 ทหารอากาศ 8 พย.61 เวลา 8.14 11
26 เทพกาญจนา 15 พย.61 เวลา 18.18 8
27 เทพสัมฤทธิ์วิทยา 13 พย.61 เวลา 9.14 38
28 บูรณะศึกษา 10 พย.61 เวลา 12.06 27
29 เบญจรงค์ 14 พย.61 เวลา 17.20/17.29 20
30 ปิยะฉัตร 12 พย.61 เวลา 17.41 13
31 เปรมประชาวัฒนา 15 พย.61 เวลา 16.57 3
32 เปรมฤทัย ลำลูกกา 15 พย.61 เวลา 18.49 1
33 พระหฤทัยดอนเมือง 15 พย.61 เวลา 14.36 4
34 พรีมิโอบ้านบึง 14 พย.61 +16 พย.61 2
35 ภาษานุสรณ์บางแค 12 พย.61 เวลา 15.15 18
36 ม.สวนดุสิต 15 พย.61 เวลา 13.25 12
37 ม.สวนสุนันทา 14 พย.61 เวลา 10.54 7
38 มารีย์วิทยา นนทบุรี 9 พย.61 เวลา 10.38 1
39 ยินดีวิทย์-1 6 ตค.61 เวลา 10.38 2
40 ยินดีวิทย์-2 9 พย.61 เวลา 18.12+18.13 2
41 ราชวินิตบางเขน 9 พย.61 เวลา10.35 1
42 ราชินีบน 14 พย.61 เวลา 20.06 3
43 ศิรินุสสรณ์วิทยา 6 พย.61 เวลา 11.10 31
44 ศูนย์กีฬา 72 พรรษา 13 พย.61 เวลา 7.52 23
45 ศูนย์กีฬา 72 พรรษา 15 พย.เวลา 12.22+15.10  
46 ศูนย์กีฬา 72 พรรษา-ชาคริยา 14 พย.61 เวลา 18.48 1
47 ศูนย์กีฬา 72 พรรษา-ธฤดี 14 พย.61 เวลา 15.17 1
48 ศูนย์เยาวชนบางขุนเทียน 9 พย.61 +12 พย.61 4
49 ศูนย์สร้างเสริมสมรรถภาพกำลังพล 14 พย.61เวลา 14.57 13
50 สวนบัว 9 พย.61 เวลา 10.32 13
51 สาธิตเกษตร 14 พย.61 เวลา 14.57 1
52 สาธิตบ้านสมเด็จ 6 พย.61 เวลา 15.21 1
53 สาธิตละอออุทิศ 20 ตค.61 เวลา 20.03 2
54 สารสาสน์วิเทศมีนบุรี 11 พย.61 เวลา 21.15 1
55 สารสาสน์วิเทศหนองแขม 6 พย.61 เวลา 13.20 1
56 โสมาภาพัฒนา 11 พย.61 เวลา 12.28 10
57 อยู่เย็นวิทยา 15 พย.61 เวลา 20.30 10
58 อัสสัมชัญสมุทรปราการ 10 พย.61 เวลา 13.05 8

 

 

 

แบบเหรียญรางวัล

แบบถ้วยรางวัล

 

Copyrights © 2009 www.swimfanclub.com All Rights Reserved.

counter