เว็บไซต์ในประเทศ
   
+ Google
+ สมาคมว่ายน้ำแห่งประเทศไทย
+ Thaiswim.com
+ Thaipowerbike.com
 + Thaimtb.com
 + ganesh2011.com 
   
   
เว็บไซต์ต่างประเทศ
   
+ SwimNews.com
+ SwimmingWORLD
+ Swim2000
+ USA Swimming 
+ SwimNet
+ Swimming/Natation Canada 
+ SwimScotland  
+ SWIM Australia 
+ FINA  
+ Australian Swimming  
+ Swimming News 
+ Pacific Swimming  
+ Colorado Swimming 
 

Content on this page requires a newer version of Adobe Flash Player.

Get Adobe Flash player

แมตซ์ที่แข่งขันไปแล้วปี 2561
ระเบียบการ-doc   http://www.swimfanclub.com/2012/upfile/2018-2561/61-03-11/61-03-11-detail-puti-50.doc
ใบสมัคร-doc   http://www.swimfanclub.com/2012/upfile/2018-2561/61-03-11/61-03-11-app-open-50.doc
แผนที่   http://www.swimfanclub.com/2012/upfile/2018-2561/61-03-11/map-putianan.xls
แบบถ้วยรางวัล*เปลี่ยนแบบค่ะ*    http://www.swimfanclub.com/2012/upfile/2018-2561/61-03-11/61-02-11-trophy-small.jpg
     เนื่องจากแบบถ้วยที่นำเสนอก่อนหน้านี้ นำเข้ามาไม่ทันค่ะ จึงเปลี่ยนแบบตามไฟล์ลิ้งค์ด้านบนค่ะ
ตารางการแข่งขัน   http://www.swimfanclub.com/2012/upfile/2018-2561/61-03-11/timetable-puti_1.xls
ตรวจรายชื่อนักกีฬา-ครั้งที่ 2   http://www.swimfanclub.com/2012/upfile/2018-2561/61-03-11/check112.xls

แจกตุ๊กตาหมีพู 100 คนแรกที่สมัครและชำระเงินก่อน 15 กุมภาพันธ์** ของแจกครบ100 คนแล้วค่ะ**

  รายชื่อทุกทีม วัน-เวลาที่ชำระเงิน
1 A SWIM 27 กพ.61 เวลา 11.29
2 Discovery 21 กพ.61 เวลา 10.15
3 Exspeed 4 กพ.61 เวลา 12.33
4 First step  swimming 5 มีค.61 เวลา 7.05
5 Sea Horse 10 กพ.61 +12 กพ.61
6 Shell swim 26 กพ.61 เวลา 11.58
7 Vision swimming academy-1 2 กพ.61 +8 กพ.61
8 Vision swimming academy-2 26 กพ.61 เวลา 16.58
9 Vision swimming-สรวิชญ์ 27 กพ.61 เวลา 11.24
10 การัญศึกษา-1+2 18 มค.61 + 25 มค.61
11 การัญศึกษา-3-ธนวัฒน์ 20 กพ.61 เวลา 9.50
12 การัญศึกษา-4-ปวัน 27 กพ.61 เวลา 17.39
13 จุฬาภรณ์ 23 กพ.61 เวลา 20.14
14 ช่างอากาศอำรุง**เช็คนักกีฬา 26 กพ.61 เวลา 17.58
15 ตะเพียนทอง 26 กพ.61 เวลา 12.13
16 เทพสัมฤทธิ์ 9 กพ.61 เวลา 9.43
17 ไทยนิยมสงเคราะห์ 30 มค.61 เวลา 10.09
18 นานาชาติไทย-สิงคโปร์ 5 กพ.61 เวลา 14.00
19 บ้านคลองหลวง 25 มค.61 เวลา 15.13
20 บีคอนเฮ้าส์ 15 กพ.61 เวลา 11.40
21 บูรณะศึกษา 2 มีค.61 เวลา 14.35
22 เปรมฤทัย ปทุมธานี 13 กพ.61 เวลา 13.59
23 เปี่ยมสุวรรณวิทยา  5 มีค.61 เวลา 21.42
24 ไผทอุดมศึกษา 1 มีค.61 เวลา 14.14
25 มรภ.สวนสุนันทา-คืน 120 21 กพ.61 เวลา 21.14
26 มีนประสาท 14 กพ.61 เวลา 19.51
27 ยอแซฟกรุงเทพ-1 7 กพ.61 เวลา 16.39
28 ยอแซฟกรุงเทพ-2 20 กพ.61 เวลา 16.26
29 ยินดีวิทย์ 6 มค.61 เวลา11.17
30 ราชินีบน 26 กพ.61 เวลา 18.01
31 ลาซาล 28 กพ.61 เวลา 21.21
32 ศึกษาสรรค์ 13 กพ.61+ 4 มีค.61
33 ศูนย์กีฬา 72พรรษา 27 กพ.61 เวลา 17.30
34 สระผาสุก 26 มค.61 เวลา 10.34
35 สวนบัว 13 กพ.61 เวลา 11.14
36 สหศึกษา บางบัวทอง 14 กพ.61 เวลา 9.27
37 สาธิตเกษตร 20 มค.61 +25 มค.61
38 สาธิตเกษตร-2 12 กพ.61 เวลา 8.43
39 สาธิตเกษตร-3 27 กพ.61 เวลา 11.29
40 สาธิตจุฬา+สาธิตประสานมิตร 30 มค.61 เวลา 10.46
41 สาธิตปทุมวัน 8 กพ.61 เวลา 15.32
42 สารสาสน์วิเทศน์สุวรรณภูมิ 20 มค.61 เวลา 20.11
43 โสมาภา 17 กพ.61 เวลา 14.55
44 เยาวชนราชนาวีบางนา  6 มีค.61 เวลา 7.58
45 สาธิตบางนา 5 มีค.61 เวลา 17.11
     

รายชื่อทีมที่สมัคร 100 คนแรกและชำระเงินภายในกำหนด

  รายชื่อทีมที่สมัคร 100 คนแรก วัน-เวลาที่ชำระเงิน
1 Exspeed 4 กพ.61 เวลา 12.33
2 Sea Horse 10 กพ.61 +12 กพ.61
3 Vision swimming academy 2 กพ.61 +8 กพ.61
4 การัญศึกษา-1 18 มค.61 + 25 มค.61
5 เทพสัมฤทธิ์ 9 กพ.61 เวลา 9.43
6 ไทยนิยมสงเคราะห์ 30 มค.61 เวลา 10.09
7 นานาชาติไทย-สิงคโปร์ 5 กพ.61 เวลา 14.00
8 บ้านคลองหลวง 25 มค.61 เวลา 15.13
9 เปรมฤทัย ปทุมธานี 13 กพ.61 เวลา 13.59
10 มีนประสาท 14 กพ.61 เวลา 19.51
11 ยอแซฟกรุงเทพ-1 7 กพ.61 เวลา 16.39
12 ยินดีวิทย์ 6 มค.61 เวลา11.17
13 ราชินีบน**ไม่ได้ของที่ระลึก**  26 กพ.61 เวลา 18.01
14 ศึกษาสรรค์ 13 กพ.61 เวลา 17.36
15 สระผาสุก 26 มค.61 เวลา 10.34
16 สวนบัว 13 กพ.61 เวลา 11.14
17 สาธิตเกษตร 20 มค.61 +25 มค.61
18 สาธิตจุฬา+สาธิตประสานมิตร 30 มค.61 เวลา 10.46
19 สาธิตปทุมวัน 8 กพ.61 เวลา 15.32
20 สารสาสน์วิเทศน์สุวรรณภูมิ 20 มค.61 เวลา 20.11

 

รูปสระน้ำและโรงยิม**ห้ามสูบบุหรี่ และห้ามประกอบอาหารภายในโรงยิมค่ะ**

 
     
 
     
Copyrights © 2009 www.swimfanclub.com All Rights Reserved.

counter