เว็บไซต์ในประเทศ
   
+ Google
+ สมาคมว่ายน้ำแห่งประเทศไทย
+ Thaiswim.com
+ Thaipowerbike.com
 + Thaimtb.com
 + ganesh2011.com 
   
   
เว็บไซต์ต่างประเทศ
   
+ SwimNews.com
+ SwimmingWORLD
+ Swim2000
+ USA Swimming 
+ SwimNet
+ Swimming/Natation Canada 
+ SwimScotland  
+ SWIM Australia 
+ FINA  
+ Australian Swimming  
+ Swimming News 
+ Pacific Swimming  
+ Colorado Swimming 
 

Content on this page requires a newer version of Adobe Flash Player.

Get Adobe Flash player

โปรแกรมการแข่งขันปี 2560
ระเบียบการ-doc   http://www.swimfanclub.com/2012/upfile/2017-2560/60-10-15/60-10-15-detail-bangkapi-50.doc
ระเบียบการ-pdf   http://www.swimfanclub.com/2012/upfile/2017-2560/60-10-15/60-10-15-detail-bangkapi-50.pdf
ใบสมัคร-doc   http://www.swimfanclub.com/2012/upfile/2017-2560/60-10-15/60-10-15-app-open-50.doc
ใบสมัคร-pdf   http://www.swimfanclub.com/2012/upfile/2017-2560/60-10-15/60-10-15-app-open-50.pdf
ตารางการแข่งขัน   1.ฟรี100 ม.+2.เกาะโฟม 50 ม.+3.กรรเชียง 50 ม.+4.ผีเสื้อ 50 ม.+5.กบ 50 ม.+6.ฟรี 50 ม.+7.ว่าย ผลัด
แผนที่    http://www.swimfanclub.com/2012/upfile/2017-2560/60-10-15/map-bangkapi.gif 
***หมายเหตุ-1***   แจกใบประกาศนียบัตรให้ผู้ฝึกสอนที่ส่งนักกีฬา 10 คนขึ้นไป
***หมายเหตุ-2***   มอบเสื้อที่ระลึกให้ผู้ฝึกสอนที่ส่งนักกีฬา 10 คนขึ้นไป 15 ทีมแรก
แบบถ้วยรางวัลสโมสร   http://www.swimfanclub.com/2012/upfile/2017-2560/60-10-15/trophy-60-10-15-team.jpg
แบบถ้วยรางวัลบุคคล  

http://www.swimfanclub.com/2012/upfile/2017-2560/60-10-15/trophy-60-10-15-person.jpg

   

**จัดแข่งขันทั้งแบบกลุ่ม  OPEN และ กลุ่ม EXTRA **

   

 

ตรวจรายชื่อนักกีฬา  

http://www.swimfanclub.com/2012/upfile/2017-2560/60-10-15/check153.xls

   

**โปรดตรวจรายชื่อและท่าแข่งขันก่อน 6 ตค.ให้แจ้งเฉพาะส่วนที่ผิดพลาดทางแฟกซ์เท่านั้น**

   

**ไม่รับแจ้งทางไลน์ โปรดทำตามเงื่อนไขทุกทีม ขอบคุณค่ะ**

 

  ทีมที่ได้เสื้อที่ระลึก 15 ทีม วัน-เวลาที่ชำระเงิน ชื่อโค้ช นามสกุล
1 Jack Swimming 24 กย.60 เวลา 11.33 นายธนภณ จันทร์น้อย
2 Mote Team 19 กย.60 เวลา 13.07 นายปลาโมช เลิศปาน
3 SKN Swim 14 กย.60 เวลา 20.28 นายปรีดา ชื่นกลิ่นธูป
4 เทพกาญจนา 15 กย.60 เวลา 11.05 นายสุชาติ  ห่วงจริง
5 บางกะปิ 28 กย.60 เวลา 8.13 นายกมลวิช พันโบ
6 เบญจรงค์ 19 กย.60 เวลา 19.37  นางสาววรรณกร  พลงาม
7 ม.สวนดุสิต 26 กย.60 เวลา 15.18 นายสมศักดิ์ บ้านพรวน
8 มีนประสาทวิทยา 14 กย.60 เวลา 9.10 นายเสริมชัย บุญเกิด
9 ยอแซฟกรุงเทพ 11 กย.60 เวลา 16.32 นายชลพรพรรณ อรุณรุ่ง
10 เยาวชนราชนาวี สก.ทร 21 กย.60 เวลา 9.18 พ.จ.อ.ณัฐสิทธิ์ โสภา
11 ว่ายน้ำบางบัวทอง 12 กย.60 +14 กย.60  นายวนาดร ขำเจริญ
12 ศึกษาสรรค์ 17 กย.60 เวลา 16.34 ว่าที่ร้อยตรีชูชาติ มุทธเสน
13 ศูนย์เยาวชนบางกะปิ 20 กย.60 เวลา 12.11 นายชัยยุทธ อิ้งทอง
14 โสมาภาพัฒนา 1 กย.60 เวลา 15.32 นายพรหมพฤฒ คำแหง
15 อุดมศึกษา 14 กย.60 เวลา 16.45 นายถาวร เครือนพคุณ
  ทีมที่ส่งนักกีฬาเกิน 10 คน วัน-เวลาที่ชำระเงิน ชื่อโค้ช นามสกุล
1 ถนอมพิศวิทยา 26 กย.60 เวลา 13.15 นายธงชัย พงษ์พยอม
2 บีคอน-ลาดพร้าว 25 กย.60 เวลา 14.33 นายถิระพงศ์ แก้วเลื่อน
3 เพชรถนอม 25 กย.60 เวลา 16.45    
4 ปิยะฉัตร 12กย. +15 กย.+26 กย นายจักรธรรม ทองธาระ
5 ลาซาล 29 กย.60 เวลา 14.03 นายดนุชา กิ่งก้าน

 

  รายชื่อทีมทั่วไป วัน-เวลาที่ชำระเงิน
1 Ex-speed 16 กย.60 +28 กย.60
2 Family Park ชลบุรี 1 ตค.60 +4 ตค.60
3 Full Grace 17 กย.60 เวลา 21.33
4 JSC 25 กย.60 เวลา 12.03
5 Little swim 26 กย.60 เวลา 10.07
6 N.PRO TEAM 6 กย.60 เวลา 12.05
7 Sea Horse-คืน40 23 กย.60เวลา 11.18
8 Shell Swimming 12 กย.60 เวลา 16.58
9 T-FORD 23 กย.60 +24 กย.60
10 Vision Swimming-1+2 13 กย.60+18 กย.60
11 Winne Swim-วินนี่สวิม  29 กย.60 เวลา 23.49
12 การัญศึกษา 14 กย.60 เวลา 13.06
13 จุดประกายทีม 14 กย.60 เวลา 8.31
14 โชคชัย-ลาดพร้าว 10 กย.60 เวลา 12.34
15 เซนคาเบรียล-พิชญ 12 กย.60 เวลา 13.20
16 ตะเพียนทอง 15 กย.60 เวลา 10.11
17 เตรียมอุดม-เขลางค์ลำปาง-1 15 กย.60 เวลา 9.03
18 เตรียมอุดม-ลำปาง-ปาณิสรา 23 กย.60 เวลา 8.21
19 เตรียมอุดม-ลำปาง-รณพีร์ 22 กย.60 เวลา 12.38
20 ทรงวิทย์ศึกษา 25 กย.60 เวลา 9.08
21 บ้านคลองหลวง 5 กย.60 เวลา 13.04
22 เปรมฤทัย-ปทุมธานี 25 กย.60 เวลา 12.26
23 ไผทอุดมศึกษา 15 กย.60 เวลา 15.29
24 พิทักษ์ศิษย์วิทยา 22 กย.60 เวลา 13.48
25 เพลินพัฒนา 14 กย.60 เวลา 10.21
26 เฟื่องสุข 14 กย.60 เวลา 15.24
27 ม.หอการค้าไทย 11 กย.60 เวลา 18.32
28 ยินดีวิทย์ 21 สค.60 เวลา 10.18
29 โยนออฟอาร์ค 25 สค.60เวลา 11.17
30 ราชนาวีกรมอู่ทหารเรือ-คืน120 29 กย.60 เวลา 10.36
31 ราชนาวีพัทยา 19 กย.60 เวลา 17.43
32 เลิศหล้ากาญจนาภิเษก 24 กย.60 เวลา 14.45
33 ศูนย์กีฬา 72 พรรษา 30 กย.60 เวลา 9.47 
34 ศูนย์เยาวชนคลองกุ่ม 28 กย.60 เวลา 8.13
35 ศูนย์เยาวชนบางขุนเทียน 16 กย.60 +19 กย.60
36 สองภาษาลาดพร้าว 18 กย.60 เวลา 6.42
37 สายนทีแหลมฉบัง *ตัดรายชื่อออกจากการแข่งขัน*
38 สารสาสน์วิเทศน์สุวรรณภูมิ 14 กย.60 เวลา 21.10
39 สารสาสน์วิเทศบางบอน 29 กย.60 เวลา 12.24
40 สิงห์เหนือเสือใต้ 24 กย.60 เวลา 12.18
41 อนุบาลทานตะวัน 25 กย.60 เวลา 13.58

              แบบถ้วยรางวัลโมสร                                              แบบถ้วยคะแนนรวมบุคคล

     

Copyrights © 2009 www.swimfanclub.com All Rights Reserved.

counter