27 กรกฎาคม 2562 เทศบาลตำบลหันคา สวิมมิ่ง แชมป์เปี้ยนชิพ

จำนวนผู้เข้าชม  :   3189

แบบเสื้อแจกนักกีฬา200 คนแรกที่สมัครและชำระเงินก่อนวันที่ 15 มิถุนายน 2562 เท่านั้น

chirt-62-07-28

ตรวจรายชื่อนักกีฬาครั้งที่3อัพเดทสุดท้าย-คลิกที่นี่

ตารางการแข่งขัน-คลิกที่นี่

ระบบไม่รองรับไอโฟน โปรดตรวจในคอมพิวเตอร์ และมือถือระบบแอนดรอยด์

A-หมายถึงทีมผลัด

B-หมายถึงนักกีฬากลุ่ม OPEN

หากพบข้อผิดพลาด โปรดพิมพ์รายการที่จะให้แก้ไขให้อ่านเข้าใจง่ายๆส่งอีเมลมาเท่านั้น

*ห้ามส่งการแก้ไขทางไลน์โดยเด็ดขาด ขอบคุณค่ะ 

รายชื่อทีมที่สมัคร

*** รายชื่อทีมที่ได้เสื้อ วัน-เวลาที่ชำระเงิน นักกีฬา
1 Angthong Swimming 15 มิย.62 เวลา 10.38 8
2 ครูวี เมืองกาญจน์ 14 มิย.62 เวลา13.29 13
3 เทศบาลตำบลหันคา เจ้าภาพ 5
4 เทศบาลนครสวรรค์-1 12 มิย.62 +14 มิย.62 11
5 เทศบาลนครสวรรค์-2*เกิน 20 14 มิย.62 เวลา 9.04  
6 ธนาวาริน-1 12 มิย.62 เวลา 8.56 18
7 ธนาวาริน-2 13 มิย.62 เวลา 8.24 9
8 ยุวพัฒน์ นครสวรรค์-1 15 มิย.62 เวลา 10.33 18
9 ว่ายน้ำจังหวัดพิจิตร 15 มิย.62 เวลา 10.38 22
10 ว่ายน้ำอุทัยธานี-1 14 มิย.62 เวลา13.24 24
11 ว่ายน้ำอุทัยธานี-2 14 มิย.62 เวลา14.30 4
12 ศุภลักษณ์ ด่านช้าง 25 พค.62 เวลา 10.43 2
13 สาธิตบางนา 14 มิย.62 เวลา 17.14 1
14 อนุบาลเทศบาลสิงห์บุรี 14 มิย.62 เวลา 21.15 1

รายชื่อทีมที่ไม่ได้เสื้อ

1 Chalawan Swimming Team 22 มิย.62 เวลา 10.08 15
2 MJ SWIMMING-1 21 มิย.62 เวลา  9.17 57
3 MJ SWIMMING-2 1 กค.62 เวลา 14.10  
4 Sukhothai Swimming 25 มิย.62 เวลา 9.51 9
5 เซนต์คาเบรียล 25 มิย.62 เวลา 17.31 2
6 เทศบาลตำบลหนองแค 3 กค.62 เวลา 12.03 12
7 ธนาวาริน-3 20 มิย.62 เวลา 5.52 1
8 ธนาวาริน-4 25 มิย.62 เวลา 05.00 1
9 นครสวรรค์-ชำระครั้งที่ 1 26 มิย.62 เวลา 8.09 19
10 นครสวรรค์-ชำระครั้งที่ 2 5 กค.62 เวลา 9.59  
11 บ้านเด็กคิดดี 3 กค.62 เวลา 19.58 22
12 ปิรันย่า-1 22 มิย.62 เวลา 15.22 5
13 ปิรันย่า-2 26 มิย.62 เวลา 7.40 15
14 พรีมิโอทาวน์บ้านบึง 18 มิย.62 เวลา 10.27 1
15 ยุวพัฒน์ นครสวรรค์-2 20 มิย.62 เวลา 13.21 3
16 ยุวพัฒน์ นครสวรรค์-3 22 มิย.62 เวลา 15.44 3
17 ว่ายน้ำอุทัยธานี-3 18 มิย.62 เวลา 9.26 5
18 ว่ายน้ำอุทัยธานี-4 22 มิย.62 เวลา 15.21 1
19 สตรีอ่างทอง+อ.อ่างทอง 18 มิย.62 เวลา 16.24 2
20 สหวิทย์ 8 กค.62 เวลา 13.01 1
21 อนุบาลเทศบาลสิงห์บุรี-2 3 กค.62 เวลา 18.28 1
22 อนุบาลนครสวรรค์ 22 มิย.62 เวลา 22.02 8
23 อนุบาลยอดไม้งาม 4 กค.62 เวลา 11.04 6
24 อนุบาลวัดนางใน 22 มิย.เวลา 9.48 2