7 กรกฏาคม 2562 BORN TO BE THE STAR ครั้งที่ 3

จำนวนผู้เข้าชม  :   1649

แบบเสื้อแจกนักกีฬา 300 คนแรก ที่สมัครและชำระเงินภายในวันที่ 15 มิถุนายน 2562 เท่านั้น

62-07-07-chirt

**ทีมที่สั่งซื้อเสื้อแบบชำระเงินเอง**

  การรับของ รายชื่อสั่งซื้อเสื้อ วัน-เวลาที่ชำระเงิน
1 ส่งไปรษณีย์ กรุงเทพ-วราภรณ์ 14 มิย.62 เวลา 10.16
2 ส่งไปรษณีย์ ครูตั้ม-กฤตศิลป์  14 มิย.62 เวลา 14.38
3 ส่งไปรษณีย์ ครูตูน-สมุย 14 มิย.62 เวลา 11.41
4 ส่งไปรษณีย์ ครูพง-Butterfly 10 มิย.62 เวลา 19.58
5 ส่งไปรษณีย์ ครูมัช-ศูนย์กีฬาราชดำเนิน 13 มิย.62 เวลา 18.34
6 ส่งไปรษณีย์ ชัยนาท-คุณเจี๊ยบ 8 มิย.62 เวลา 10.35
7 ส่งไปรษณีย์ นนทบุรี-รสรินทร์ 11 มิย.62 เวลา 18.59
8 ส่งไปรษณีย์ พิสิษฐ์-ไปรษณีย์ไทย 13มิย.62 เวลา 20.28
9 ส่งไปรษณีย์ ราชบุรี-กุศล  
10 ส่งไปรษณีย์ ราชบุรี-พรนภา 11 มิย.62 เวลา 13.28
       
1 รับวันแข่งขัน 72 พรรษา-นาฏ 10 มิย.62 เวลา 13.15
2 รับวันแข่งขัน ครูบอย-Swimming Boyed 9 มิย.62 เวลา 18.49
3 รับวันแข่งขัน ครูเมย์ 14 มิย.62 เวลา 11.24
4 รับวันแข่งขัน ครูอาร์ท-Hyper shark-1 11 มิย.62 เวลา 7.59
5 รับวันแข่งขัน ครูอาร์ท-Hyper shark-2 12 มิย.62 เวลา 22.14
6 รับวันแข่งขัน บางขุนเทียน-ปู 14 มิย.62 เวลา 11.32
7 รับวันแข่งขัน แม่พระฟาติมา-เบญจวรรณ 11 มิย.62 เวลา 10.36
8 รับวันแข่งขัน วัดพลงช้างเผือก-จิณณภัสร์-1 9 มิย.62 เวลา 12.02
9 รับวันแข่งขัน วัดพลงช้างเผือก-จิณณภัสร์-2 11 มิย.62 เวลา 9.44
10 รับวันแข่งขัน ครูอาร์ท-Hyper shark-3  14 มิย.62 เวลา 19.58
11 รับวันแข่งขัน พิบูลย์อุปถัมภ์ 14 มิย.62 เวลา 21.11
 12  รับวันแข่งขัน  ฉวีวรรณ  15 มิย.62 เวลา 10.35
13 รับวันแข่งขัน อารีวรรณ 15 มิย.62 เวลา 12.58
14 รับวันแข่งขัน เปิ้ล-Chat swim 15 มิย.62 เวลา 13.16
       

รายชื่อจองเต็นท์แบบชำระเงินเอง

Bann Swimming    1 หลัง
เลิศหล้ากาญจนาภิเษก   1 หลัง
มณีวัฒนา   1 หลัง
สมคิดวิทยา   1 หลัง
     

**ทีมที่ไม่ได้เสื้อ** (ยังเปิดรับสมัครนักกีฬาเข้าร่วมการแข่งขัน แต่ไม่ได้เสื้อที่ระลึกค่ะ )

  ทีมที่ไม่ได้เสื้อ วัน-เวลาที่ชำระเงิน นักกีฬา
1 Chu Swimclub-2-ธนิก 14มิย.62  เวลา 9.06 1
2 Hyper shark 11 มิย.62 เวลา 12.34 2
3 Kru Tom-2  14 มิย.62 เวลา 13.07 1
4 ชลลดา รามอินทรา   9
5 ถนอมพิศวิทยา-1 10 มิย.62 เวลา 9.08 17
6 ถนอมพิศวิทยา-2-กชพร 12 มิย.62 เวลา 8.03 1
7 เทพกาญจนา   7
8 เบญจรงค์-2*ไม่ได้เสื้อ  15 มิย.62 เวลา 13.06 7
9 ภปร.ราชวิทยาลัย-2*ไม่ได้เสื้อ 13 มิย.62 เวลา 6.05 2
10 แม่พระฟาติมา 10 มิย เวลา 15.02+22.03 12
11 ยอแซฟกรุงเทพ   2
12 วัฒนาวิทยาลัย-2 8 มิย.62 เวลา 15.58 1
13 วัฒนาวิทยาลัย-3 13 มิย.62 เวลา 22.17 1
14 ศูนย์กีฬาประชานิเวศน์-5-กุลธนันท์ 11 มิย.62 เวลา 10.03 1
15 ศูนย์กีฬาประชานิเวศน์-6-ปาณิสรา 12 มิย.62 เวลา 18.51 1
16 ศูนย์กีฬาประชานิเวศน์-7-ปารณ 13 มิย.62 เวลา 22.09 1
17 ศูนย์เยาวชนบางขุนเทียน   13
18 ศูนย์สร้างเสริมฯ   9
19 สมคิดวิทยา   11
20 แสงอรุณ 10 มิย.62 เวลา 9.16 1
21 อรรถมิตร 13 มิย.62 เวลา 18.37 6
 22 กรุงเทพพิทยา 14 มิย.62 เวลา 19.14  3
23 เลิศหล้า-เกษตร-นวมินทร์  15 มิย.62 เวลา 14.33 23
 24  Bann Swimming ฉะเชิงเทรา    13
25 พระแม่สกลสงเคราะห์ 15 มิย.62 เวลา 12.56 1
26 เซนต์คาเบรียล-ศุภณัฏฐ์ 15 มิย.62 เวลา 13.36 1
       

ทีมที่ได้เสื้อต้องชำระเงินก่อน 15 มิย.62  **เสื้อโค้ช โควต้าครบ 10 ตัว แล้ว**

*** รายชื่อรวมทุกทีม วัน-เวลาที่ชำระเงิน นักกีฬา
1 Chu Swimclub*โค้ช-1 11 มิย.62 เวลา  9.06 12
2 Great Driving 5 มิย.62 เวลา 19.15 5
3 Kru Tom*โค้ช-2  14 มิย.62 เวลา 13.07  14
4 LP.Swim  15 มิย.62 เวลา 12.32 11
5 RAIS-กวินทร์ 1 มิย.62 เวลา 11.34 1
6 Sea Horse 14 มิย.62 เวลา 8.02  7
7 The Mall 7 มิย.62 เวลา 22.42 1
8 เทพสัมฤทธิ์วิทยา*โค้ช-3 2 มิย.62 เวลา 11.34 31
9 ไทยนิยมสงเคราะห์ 6 มิย.62 เวลา 23.57 1
10 เบญจรงค์*โค้ช-4  15 มิย.62 เวลา 13.06 15
11 เฟื่องสุข *โค้ช-5 14 มิย.62 เวลา 6.58  19
12 ภปร.ราชวิทยาลัย-1*โค้ช-6 10 มิย.62 เวลา 18.03 34
13 ยินดีวิทย์ 24 พค.62 +25 พค.62 3
14 รุ่งเรืองวิทยา  14 มิย.62 เวลา 12.14 25
15 วัฒนาวิทยาลัย-1*โค้ช-7 6 มิย.62 เวลา 23.27 10
16 วัดบ้านฉาง 8 มิย.62 เวลา 22.19 9
17 วัดพลงช้างเผือก*โค้ช-8 30 พค.62  เวลา 11.53 18
18 ว่ายน้ำแม่กลอง*โค้ช-9 10 มิย.62 เวลา 13.11 21
19 ศูนย์กีฬา 72 พรรษา-1 4 มิย.62 เวลา 11.40 1
20 ศูนย์กีฬา 72 พรรษา-2-รวมแก้ไข  13 มิย.62 เวลา 18.37 11
21 ศูนย์กีฬาประชานิเวศน์-1-ปนัสยา 3 มิย.62 เวลา 18.56 1
22 ศูนย์กีฬาประชานิเวศน์-2-ชำระเพิ่ม 3 มิย.62 เวลา 17.55  
23 ศูนย์กีฬาประชานิเวศน์-2-รัชสิญจน์ 29 พค.62 เวลา 8.43 2
24 ศูนย์กีฬาประชานิเวศน์-3-เลิศ 30 พค.62  เวลา 13.52 8
25 ศูนย์กีฬาประชานิเวศน์-4-ครูเรือง 7 มิย.62 เวลา 11.04 21
26 สวนบัว*โค้ช-10 6 มิย.62 เวลา 20.46 13
27 สารสาสน์วิเทศบางบัวทอง 8 มิย.62 เวลา 21.58 8