8 กันยายน 2562 Swimfanclub Contest

จำนวนผู้เข้าชม  :   3890

ตรวจรายชื่อนักกีฬาครั้งที่ 4 ได้แล้วค่ะ

ระบบไม่รองรับไอโฟน โปรดตรวจในคอมพิวเตอร์ และมือถือระบบแอนดรอยด์

A-หมายถึงทีมผลัด

หากพบข้อผิดพลาด โปรดพิมพ์รายการที่จะให้แก้ไขให้อ่านเข้าใจง่ายๆส่งอีเมลมาเท่านั้น

*ห้ามส่งการแก้ไขทางไลน์โดยเด็ดขาด ขอบคุณค่ะ 

fra

  ทีมที่จองเต็นท์แบบชำระเงินเอง วันที่ชำระเงิน  
1 Jack swimming Club 31 สค.62 เวลา 12.37 1 หลัง
2 วิสุทธารมณ์ 1 กย.62 เวลา 13.52 ครึ่งหลัง
3 ถนอมพิศวิทยา 15 สค.62เวลา 22.25 1 หลัง
4 สารสาสน์พิทยา 4 กย.62 เวลา 14.35 ครึ่งหลัง
5 Winne Swim 5 กย.62 เวลา 13.51 2 หลัง
6 รุ่งเรืองวิทยา 6 กย.62 เวลา 15.05  1 หลัง
7 ครูวี เมืองกาญจน์  6 กย.62 เวลา 19.51 1หลัง
       

 รายชื่อทีมที่เข้าร่วมการแข่งขันที่ได้หมวก ต้องชำระเงินก่อน 25 สิงหาคม 2562

  ทีมที่ได้หมวก วัน-เวลาที่ชำระเงิน นักกีฬา
1  Du Dee Swim 22 สค.62 เวลา 11.55 2
2 Chu Swim-1 22 สค.62 เวลา 20.02 10
3 Herricane  20 สค.62 เวลา 8.47 5
4 Inter Kid 10 สค.62 เวลา 12.31 26
5 Shark Knight 20 สค.62 เวลา 10.19 4
6 TLP 5 สค.62 เวลา 13.05 9
7 กรพิทักษ์ศึกษา 13 สค.62 เวลา 9.37 1
8 กรมแพทย์ทหารอากาศ 21 สค.62 เวลา 20.37 9
9 ครูวีเมืองกาญจน์ 22 สค.62 เวลา 9.55 16
10 เซนต์ดอมินิก+มาแตร์เดอี 15 สค.62 เวลา 13.55 2
11 เซนต์ฟรังซีสเซเวียร์ 7 สค.62 เวลา 8.45 4
12 ถนอมพิศวิทยา 15 สค.62เวลา 22.25 25
13 เบญจรงค์*11 ใบ 24 สค.62 20.14 12
14 ไผทอุดมศึกษา 10 สค.62 เวลา 16.23 2
15 ยอแซฟกรุงเทพ 14 สค.62 เวลา 11.31 2
16 รุ่งเรืองวิทยา 24 สค.62 เวลา 12.09 18
17 เล็กโกเมศอนุสรณ์ 22 สค.62 เวลา 13.15 10
18 วัดพลงช้างเผือก 21 สค.62 เวลา 8.51 18
19 ว่ายน้ำเมืองพัทยา 10 สค.62 เวลา 11.08 1
20 วาสุเทวี 8 สค.62 เวลา 16.35 1
21 วิสุทธารมณ์ 15 สค.62 เวลา 21.41 6
22 ศูนย์กีฬาเฉลิมพระเกียรติ-1 8 สค.เวลา 11.44 5
23 ส่องโลกสวยสปอร์ตฯ 18 สค.62 เวลา 21.13 1
24 สาธิตอนุบาลราชมงคล 12 สค.62 เวลา 10.39 1
25 สารสาสน์พิทยา-1 23 สค.62 เวลา 9.02 4
26 สุขานารี 21 สค.62 เวลา 10.22 2
27 แสงไทยสวิม 16 สค.62 เวลา 11.49 2
28 อโศกวิทย์อ่อนนุช 20 สค.62 เวลา 8.50 2

ทีมที่ไม่ได้หมวก

  ทีมที่ไม่ได้หมวก วัน-เวลาที่ชำระเงิน นักกีฬา
1 Brain swim Team*คืน 40 1 กย.62 เวลา 17.30 5
2 Chill Speed 31 สค.62 เวลา 14.25 6
3 Chu Swim-2 23 สค.62 เวลา 20.07 1
4 Chu Swim-3 29 สค.62 เวลา 9.59 3
5 Chu Swim-4 31 สค.62 เวลา 17.10 6
6 Jack swimming Club*คืน 300 31 สค.62 เวลา 12.37 11
7 Shark Knight-2 30 สค.62 เวลา 15.50 1
8 The River 26 สค.62 เวลา 16.50 1
9 Winne Swim-1 28 สค.62 เวลา 8.29 17
10 Winne Swim-2 1 กย.52 เวลา 21.33 11
11 จารุวัฒนา 26 สค.62 เวลา 10.39 1
12 ทรงวิทยาเทพารักษ์ 23 สค.62 เวลา 16.29 1
13 เทพกาญจนา 24 สค.62 เวลา 20.47 2
14 นานาชาติไทย-สิงคโปร์ 30 สค.62 เวลา 15.23 1
15 แพรกษา+สารสาสน์สุวรรณภูมิ 30 สค.62 เวลา 9.57 2
16 แย้มจาดวิชชานุสสรณ์ 1 กย.62 เวลา 01.13 5
17 ศูนย์กีฬา 72 พรรษา 29 สค.62 เวลา 22.23 1
18 ศูนย์กีฬาเฉลิมพระเกียรติ-2 28 สค.62 เวลา 8.59 1
19 สาธิตจุฬา-แผนกประถม 26 สค.62 เวลา 13.19 2
20 สาธิตฯ อยุธยา 29 สค.62 เวลา 14.51 1
21 สารสาสน์พิทยา-2 24 สค.62 เวลา 20.47 3
22 อนุบาลปาณยา 1 กย.62 เวลา 13.00 1