I love dad

จำนวนผู้เข้าชม  :   4780

 ขอเรียนเชิญแต่ละสโมสรส่งคุณพ่อเข้าร่วมกิจกรรมว่ายผลัดกับลูกๆ มีเหรียญรางวัลแจกให้ทุกคู่ที่ร่วมกิจกรรมค่ะ

รับสมัครว่ายผลัดพ่อ+ลูก จำนวน 100 คู่เท่านั้น **ครบแล้วค่ะ**

ใบสมัครกลุ่ม OPEN

ใบสมัครกลุ่ม EXTRA

ใบสมัครทีมผลัด

ใบสมัครผลัดพ่อลูก

โปรดชำระเงินให้ตรงบัญชีธนาคารที่แจ้งไว้ในระเบียบการ

**มีของขวัญจับฉลากแจกนักกีฬาส่งท้ายแมตซ์ประจำปี 20 รางวัล และมีของขวัญจับฉลากแจกให้โค้ชด้วยค่ะ**

**เหลือหมวกสำหรับทีมที่สมัครและชำระเงิน รอบที่ 2 จำนวน 111 ใบจร้า** (ลายธงชาติ 50 ใบ+สีพื้นปกติ 56 ใบ )

  สมัครรอบที่ 2 วัน-เวลาที่ชำระเงิน
1 ครูวีเมืองกาญจน์ 18 พย.62 +19 พย.62
2 จอมพลชนะโชติ 19 พย.62 เวลา 12.04
3 จินดาพงศ์-ฐิตาภรณ์ 18 พย.62 เวลา 19.58
4 ชัยพฤกษ์ ทวีวัฒนา-2 17 พย.62 เวลา 13.59
5 ยินดีวิทย์-3-เอกกร 18 พย.62 เวลา 19.40
6 ลาซาล-3-ศักย์ศรณ์ 17 พย.62 เวลา 15.37
7 สระว่ายน้ำนครวงศ์-2 18 พย.62 เวลา 22.14
8 วรรัตน์-ณัฐมล 19 พย.62 เวลา 10.40
9 ครูมุ่ย Swimming-2 19 พย.62 เวลา 9.48
10 เยาวชนราชนาวี รร.นายเรือ-2  
11 สาธิตนวัตกรรม 19 พย.62 เวลา 15.40 
12 เฟื่องสุข-2 19 พย.62 เวลา 17.48
13 เทพสัมฤทธิ์  
14 Kru Tom Swim  
     
     
 1 บูรณะศึกษา  
 2 ศูนย์เยาวชนบางขุนเทียน  
 3 แฟลตสุขสวัสดิ์  
 4 สาธิตบ้านสมเด็จ  
 5 สารสาสน์วิเทศน์สุวรรณภูมิ  

รายชื่อทีมที่ได้หมวกและชำระเงินภายในวันที่ 15 ธค.62

 ** ทีมที่ได้หมวกรอบที่ 1      วัน-เวลาที่ชำระเงิน
1 4 strokes swim club 24 กย.62 เวลา 21.15
2 Belive Team 15 พย.62 เวลา 21.18
3 Blitz Swimming 14 พย.62 เวลา 19.59
4 Brain Swim Team 14 พย.62 เวลา 18.26
5 Butterfly team-1 13 พย.62 เวลา 10.42
6 Butterfly team-2 15 พย.62 เวลา 13.10
7 Chu Swim 9 พย.62 เวลา 8.29
8 Family Park-ชลบุรี 14 พย.62 เวลา 9.29
9 My Swimming Team+20 24 ตค.62 เวลา 8.19
10 Play Q Swimming-1 6 พย.62 เวลา 13.57
11 Play Q Swimming-2 13 พย.62 เวลา 10.42
12 PS Speed Team 1 พย.62 เวลา 16.12
13 Romklao Swimimmg 15 พย.62 เวลา 22.44
14 Shark Spirit-1 14 พย.62 เวลา15.26
15 Shark Spirit-2 15 พย.62 เวลา 16.15
16 Sportmanship 14 พย.62 เวลา 18.05
17 TB Swimming 7 พย.62 เวลา 18.57
18 Thai-Japanese-1 18 ตค.62 เวลา 11.11
19 Thai-Japanese-2 30 ตค.62 เวลา 12.02
20 TLP Swimming 14 พย.62 เวลา 10.55
21 Vision swimming-1 14 พย.62 เวลา 19.10
22 Vision swimming-2 15 พย.62 เวลา 22.03
23 กรมแพทย์ทหารอากาศ 14 พย.62 เวลา 16.39
24 กรุงเทพพิทยา 7 พย.62 เวลา 8.53
25 ครอบครัวสัมพันธ์ 7 ตค.62 เวลา 15.48
26 ครูมุ่ย Swimming 30 ตค.62+31 ตค.62
27 จารุวัฒนานุกูล 14 พย.62 เวลา 8.40
28 จินดาพงศ์ 15 พย.62 เวลา 19.30
29 จุดประกายทีม 12 พย.62 เวลา 14.14
30 ชัยพฤกษ์ ทวีวัฒนา 15 พย.62 เวลา 12.43
31 ช่างอากาศอำรุง 7 พย.62 เวลา 12.24
32 เซนต์โยเซฟคอนแวนต์ 1 ตค.62 +13 พย.62
33 เซนต์ราฟาแอล 7 พย.62 เวลา 10.41
34 ธนาวาริน 6 พย.62 เวลา 19.49
35 เบญจรงค์ 19 ตค.62 เวลา 10.56
36 พระแม่มารี 10 พย.62 เวลา 18.51
37 เฟื่องสุข 3 14 พย.62 เวลา 19.28
38 แม่พระฟาติมา 10 พย.62 เวลา 19.39
39 ยินดีวิทย์-1 14 กย.62 +17 กย.62
40 ยินดีวิทย์-2 14 พย.62 เวลา 16.47
41 เยาวชนโพธาราม 15 พย.62 เวลา 20.12
42 เยาวชนราชนาวี รร.นายเรือ 15 พย.62 เวลา 18.39
43 ลาซาล-1 15 พย.62 เวลา 13.31
44 ลาซาล-2 15 พย.62 เวลา 19.54
45 วรรัตน์ศึกษา 13 พย.62 เวลา 10.26
46 ว่ายน้ำบ้านบึง-1 15 พย.62 เวลา 18.29
47 ว่ายน้ำบ้านบึง-2 15 พย.62 เวลา 20.52
48 วาสุเทวี 14 พย.62 เวลา 20.03
49 ศึกษาสรรค์ 14 พย.62 เวลา 15.21
50 ศูนย์กีฬา 72 พรรษา 10 ตค.62 เวลา 21.48
51 ศูนย์กีฬาเฉลิมพระเกียรติ 8 พย.62 เวลา8.56
52 ศูนย์เยาวชนบางกะปิ 14 พย.62 เวลา 21.19
53 สระว่ายน้ำนครวงศ์ 5 พย.62 เวลา 20.57
54 สวนบัว-1 -กัมมีร่า 30 ตค.62 เวลา 10.50
55 สวนบัว-2 12 พย.62 เวลา 12.52
56 สองภาษาลาดพร้าว-1 14 พย เวลา 8.06+15.08
57 สองภาษาลาดพร้าว-2 15 พย.62 เวลา 12.50
58 สาธิตจุฬา-1 8 พย.62 เวลา 11.35
59 สาธิตจุฬา-2 13 พย.62 เวลา 19.20
60 เสริมมิตรวิทยา 26 กย.62 เวลา 12.29
61 แสงไทยสวิม 12 พย.62 เวลา 20.01
62 อนุบาลตากสินระยอง 2 ตค.62 เวลา 18.56
62 อนุบาลปาณยา 14 พย.62 เวลา 23.13
 63  T Shark 15 พย.62 เวลา 23.03

ทีมที่จองเต็นท์แบบชำระเงินเอง

  ทีมที่จองเต็นท์แบบชำระเงินเอง วันที่ชำระเงิน  
1 4 strokes swim club 8 พย.62 เวลา 7.24 1 หลัง
2 Play Q Swimming-2 13 พย.62 เวลา 11.05 1 หลัง
3 PS Speed Team 1 พย.62 เวลา 16.12 1 หลัง
4 Shark Spirth 14 พย.62 เวลา15.26 1 หลัง
5 ครูมุ่ย Swimming 30 ตค.62+31 ตค.62 1 หลัง
6 จารุวัฒนานุกูล 14 พย.62 เวลา 8.40 2 หลัง
7 ยินดีวิทย์ 10 พย.62 +15 พย.62 1 หลัง
8 วรรัตน์ศึกษา 13 พย.62 เวลา 10.26 1 หลัง
9 ลาซาล 15 พย.62 เวลา 13.43 1 หลัง
10 เยาวชนราชนาวี รร.นายเรือ  18 พย.62 เวลา14.56 1 หลัง