2 กุมภาพันธ์ 2563 Swimming Challenge รร.ยุวทูตศึกษา

จำนวนผู้เข้าชม  :   4127

โค้ชที่ส่งนักกีฬา 10 คนขึ้นไป 10 ทีมแรก จะได้เสื้อ COACH ตามรูปค่ะ

shirt-coach

ระเบียบการ-แก้ไข

ใบสมัคร-แก้ไข

**ค่าสมัครชำระเงิน ธนาคารทหารไทย เลขที่ 239-100-6109 ชื่อบัญชี บ.สวิมแฟนคลับ 2002 จำกัด

ใบสั่งซื้อเสื้อ-แก้ไข

ชำระค่าเสื้อ ธนาคารกรุงศรีอญุธยา เลขที่ 100-139-4816 ชื่อบัญชี ณัฐนันท์ กุศลธนพงษ์สิน

  ทีมที่จองเต็นท์แบบชำระเงินเอง จำนวน
1 KJ Swimming -ชุมพร 1 หลัง
2 P &P Swimming 2 หลัง
3 ครูมุ่ย Swimming Club ครึ่งหลัง
4 สวนสุนันทา 2 หลัง 
5 สวนบัว 1 หลัง
6 เลิศหล้า-เพชรเกษม 3 1 หลัง
7 อัสสัมชัญสมุทรปราการ 2 หลัง
อัสสัมชัญ-ครูต้อง 2 หลัง 

โควต้าจองเต็นท์ครบแล้ว ที่เหลือนั่งใต้ตึกและด้านข้างอาคารค่ะ

  ทีมที่สมัครแข่งขัน วัน-เวลาที่ชำระเงิน
1 Aqua Kids Swimming*10 14 มค.63 +23 มค.63
2 Aquaman Team 17 มค.63 เวลา 16.49
3 Blitz Swimming 27 มค.63 เวลา 20.29
4 Dudee Swim 15 มค.63 เวลา 20.50
5 Hyper Shark 17 มค.63 เวลา 12.5
6 KJ Swimming -ชุมพร*1 30 ธค.62 เวลา 20.28
7 KJ Swimming -ชุมพร-2 19 มค.63 เวลา 22.52
8 Kru Por Swimming 20 มค.63 เวลา 14.05
9 LP.swim 20 มค.63 เวลา 14.38
10 Oval Spinter 16 ธค.62 เวลา 15.49
11 P &P Swimming*2 21 มค.63 เวลา 11.40
12 PB Conner 24 มค.63 เวลา 15.13
13 S 11 6 มค.63 เวลา 10.27
14 Shark Knight 19 มค.63 เวลา 21.22
15 Swan swimming 22 มค.63 เวลา 20.47
16 Vision Swimming 12 มค.63 เวลา 19.51
17 Winne Swim 18 มค.63 เวลา 11.46
18 Ya Ya Sprinter 17 ธค.62 เวลา 18.19
19 กรีนปาร์ค-1 20 มค.63 เวลา 22.45
20 กรีนปาร์ค-2 21 มค.63 เวลา 23.20
21 กวงฮั้ว 8 มค.63 เวลา 9.12
22 ครูมุ่ย Swimming Club-1*3 26 ธค.62 เวลา 14.59
23 ครูมุ่ย Swimming Club-2 4 และ 5 มค.63
24 ครูมุ่ย Swimming Club-3 18 มค.63 เวลา 14.22
25 ครูวีเมืองกาญจน์ 20 มค.63 เวลา 9.03
26 จอมพลธนะโชติ-1 18 มค.63 เวลา 18.37
27 จอมพลธนะโชติ-2 21 มค.63 เวลา 17.50
28 โชคชัยหทัยราษฏร์ 14 มค.63 เวลา 8.16
29 เซนต์คาเบรียล-1 2 มค.63 เวลา 15.06
30 ทรงวิทย์ศึกษา 22 มค.63 เวลา 11.35
31 เทพกาญจนา 21 มค.63 เวลา 21.31
32 ธนาวารินสมุทรปราการ 21 มค.63 เวลา 9.15
33 เบญจรงค์ 15 มค.63+17 มค.63
34 มหาลัยสวนสุนันทา-1*6 29 ธค.62 เวลา 17.24
35 มหาลัยสวนสุนันทา-2-ครูบอย 21 มค.63 เวลา 8.46
36 มัธยมประชานิเวศน์ 21 มค.63 เวลา 10.45
37 แม่พระฟาติมา-1 17 มค.63 เวลา 18.37
38 แม่พระฟาติมา-2 20 มค.63 เวลา 10.20
39 ยุวทูตศึกษา*4 27 มค.63 เวลา 22.10
40 เยาวชนราชนาวี รร.นายเรือ 21 มค.63 เวลา 10.09
41 เลิศหล้าเพชรเกษม*5 17 มค.63 เวลา 10.57
42 ว่ายน้ำแม่กลอง 23 มค.63 เวลา 19.40
43 วิสุทธารมณ์ 9 มค.63 เวลา 9.08
44 ศึกษาสรรค์ 20 มค.63 เวลา 12.34
45 ศูนย์เยาวชนคลองสามวา 21 มค.63 เวลา 12.53
46 สวนบัว *9 15มค.63 เวลา 12.53
47 สาธิตพัฒนา 23 มค.63 เวลา 10.14
48 สายอักษร 22 มค.63 เวลา 7.06
49 เสริมมิตรวิทยา 7 มค.63 เวลา 12.43
50 อนุบาลปาณยา 20 มค.63 เวลา 12.00
51 อนุบาลเมืองใหม่ชลบุรี 23 มค.63 เวลา 8.33
52 อโศกวิทย์อ่อนนุช 9 มค.63 เวลา 18.16
53 อัสสัมชัญศรีราชา 16 มค.63 เวลา 15.56
54 อัสสัมชัญสมุทรปราการ*7 17 มค.63 เวลา 17.46
55 อัสสัมชัญสมุทรปราการ-2 22 มค.63 เวลา 8.04
56 อัสสัมชัญหลักสูตรภาษาอังกฤษ*8 10 มค.63 เวลา 9.45
57 อำนวยศิลป์ธนบุรี 20 มค.63 เวลา 21.32
58 อุดมศึกษา 20 มค.63 เวลา 21.20